ยินดีต้อนรับ, ผู้เยี่ยมชม
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน.    ลืมรหัสผ่าน?

ทวงปอกหุ้มแม็กปืนรูเกอร์ SR 9 c
(1 ผู้ชมกำลังดูหน้านี้) (1) ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
ท่านถามมาเราก็ตอบไป ทุกกระทู้มีคำตอบตอบท่านอยู่
Go to bottom
ตอบกลับ
เริ่มหัวข้อใหม่
หน้า: 1
หัวข้อ : ทวงปอกหุ้มแม็กปืนรูเกอร์ SR 9 c
ทวงปอกหุ้มแม็กปืนรูเกอร์ SR 9 c 2 ปี ก่อน  
ผมซื้อปืนรูเกอร์ SR 9 C ผ่านอำเภอเมืองนครราชสีมา ประมาณ 6 เดือน จากเซล,์ของร้าน แต่ยังไม่ได้ปอกหุ้มแม็กยาว 16 นัด ได้ทวงถามจากทางร้าน และเซลแล้วแต่ยังไม่ได้รับจนปัจจุบัน ไม่สามารถนำแม็กยาวมายิงได้ จึงขอถามว่าเมื่อไหร่จะได้ หรือขอคืนปืนเพื่อขอรุ่นใหม่ขนาดเดียวกัน 0857766655
ใส่รหัสที่นี่   
กรุณาใส่ข้อความ,คุณสามารถใช้ แท็ก BBCODE ได้.
ปฎิพัทธ์ สมภาค

Reply Quote

Re: ทวงปอกหุ้มแม็กปืนรูเกอร์ SR 9 c 2 ปี ก่อน พลังน้ำใจ: 0
เซลล์ทางร้าน พอทราบไหมครับว่าชื่ออะไร
กรุณาใส่ข้อความ,คุณสามารถใช้ แท็ก BBCODE ได้.
admin
ผู้ดูแลระบบ
graph
สมาชิกที่ไม่ได้ออนไลน์ Click here to see the profile of this user
Reply Quote

Re: ทวงปอกหุ้มแม็กปืนรูเกอร์ SR 9 c 2 ปี ก่อน  
admin อ้างอิงข้อความ:
เซลล์ทางร้าน พอทราบไหมครับว่าชื่ออะไร ชื่อ ทัด
ton

Reply Quote

Re: ทวงปอกหุ้มแม็กปืนรูเกอร์ SR 9 c 2 ปี ก่อน พลังน้ำใจ: 0
ติดต่อกันได้รึยังครับแล้วเขาว่ายังไงมั่งผมให้เบอร์พี่กับคุณทั ต ไปแล้ว
admin
ผู้ดูแลระบบ
graph
สมาชิกที่ไม่ได้ออนไลน์ Click here to see the profile of this user
Reply Quote

Re: ทวงปอกหุ้มแม็กปืนรูเกอร์ SR 9 c 1 ปี, 11 เดือน ก่อน  
admin อ้างอิงข้อความ:
ติดต่อกันได้รึยังครับแล้วเขาว่ายังไงมั่งผมให้เบอร์พี่กับคุณทั ต ไปแล้วผมยังไม่ได้เบอร์โทรเลย
ปฏิพัทธ์

Reply Quote

Re: ทวงปอกหุ้มแม็กปืนรูเกอร์ SR 9 c 1 ปี, 11 เดือน ก่อน พลังน้ำใจ: 0
ผมให้เบอร์พี่ไปกับคุณทัดแล้วนะครับเขายังไม่ได้ติดต่อไปหลอครับ ยังไงพี่เอาเบอร์สาขาที่เขาทำงานไปเลยนะครับผมนั่งคนละสาขากัน

02-6289225
admin
ผู้ดูแลระบบ
graph
Reply Quote

Go to top
ตอบกลับ
เริ่มหัวข้อใหม่
หน้า: 1
get the latest posts directly to your desktop