ยินดีต้อนรับ, ผู้เยี่ยมชม
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน.    ลืมรหัสผ่าน?

สอบถามครับ
(1 ผู้ชมกำลังดูหน้านี้) (1) ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
Go to bottom
ตอบกลับ
เริ่มหัวข้อใหม่
หน้า: 1
หัวข้อ : สอบถามครับ
สอบถามครับ 2 ปี, 11 เดือน ก่อน  
เรียน ผู้จัดการร้านนครบานกันส์

ผมอยากจะทราบว่าตอนที่ออมทรัพย์ ม.ศิลปากร ร่วมกับทางห้างนครบานกันส์นั้น เวลาน้อยไป บางทีบางหน่วยงานก็ประชาสัมพันธ์ช้าก็หมดเวลา แต่ผมยังสนใจที่จะซื้อปืนอยู่ผมยังสามารถสั่งซื้อปืนได้ตามโครงการ สน.สก.อยู่ไหม ตัวที่สนใจก็คือรามี เอ ราคาจะยังคง49,000 บาท อยู่ไหมครับ ถ้าได้ผมจะสามารถส่งใบจองได้ไหมครับ และอยากจะให้ทางร้านทำใบป.3 ทางร้านคิดเท่าไรตอบด้วยครับ
ปกรณ์
ใส่รหัสที่นี่   
กรุณาใส่ข้อความ,คุณสามารถใช้ แท็ก BBCODE ได้.
นายปกรณ์ คามวุฒิ

Reply Quote

Go to top
ตอบกลับ
เริ่มหัวข้อใหม่
หน้า: 1
get the latest posts directly to your desktop