ยินดีต้อนรับ, ผู้เยี่ยมชม
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน.    ลืมรหัสผ่าน?

ปืนบาเร็ตต้า 92fs สแตนเลส
(1 ผู้ชมกำลังดูหน้านี้) (1) ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
Go to bottom
ตอบกลับ
เริ่มหัวข้อใหม่
หน้า: 12
หัวข้อ : ปืนบาเร็ตต้า 92fs สแตนเลส
ปืนบาเร็ตต้า 92fs สแตนเลส 2 ปี ก่อน  
ขอรบกวนสอบถามปืนบาเร็ตต้า 92fs สแตนเลส หาได้ที่ไหนครับ พอดีพึ่งได้ใบ ป.3 มาครับ
ใส่รหัสที่นี่   
กรุณาใส่ข้อความ,คุณสามารถใช้ แท็ก BBCODE ได้.
อาณัติ

Reply Quote

Re:ปืนบาเร็ตต้า 92fs สแตนเลส 2 ปี ก่อน  
อยากได้เหมือนกัน และฝากถามทางร้าน มีโอกาสสั่ง รุ่น 87 BB มามั่งป่าวครับ ป3 มีแล้ว
กรุณาใส่ข้อความ,คุณสามารถใช้ แท็ก BBCODE ได้.
พรายแก้ว

Reply Quote

Re:ปืนบาเร็ตต้า 92fs สแตนเลส 2 ปี ก่อน พลังน้ำใจ: 0
มีแต่ M9A1 สแตนเลสครับ
รุ่น87BB ไม่ได้สั่งครับสั่งแต่ 84FS เข้ามา
admin
ผู้ดูแลระบบ
graph
สมาชิกที่ไม่ได้ออนไลน์ Click here to see the profile of this user
Reply Quote

Re:ปืนบาเร็ตต้า 92fs สแตนเลส 2 ปี ก่อน  
admin อ้างอิงข้อความ:
มีแต่ M9A1 สแตนเลสครับ

4นิ้วใช่ไหมครับ แล้วราคาเท่าไหร่ครับ
supperseya

Reply Quote

Re:ปืนบาเร็ตต้า 92fs สแตนเลส 2 ปี ก่อน พลังน้ำใจ: 0
4นิ้วครับ
53000 บาท
admin
ผู้ดูแลระบบ
graph
สมาชิกที่ไม่ได้ออนไลน์ Click here to see the profile of this user
Reply Quote

admin อ้างอิงข้อความ:
4นิ้วครับ
53000 บาท
ลงรูปให้ดูได้ไหมครับ
อาณัติ

Reply Quote

Go to top
ตอบกลับ
เริ่มหัวข้อใหม่
หน้า: 12
get the latest posts directly to your desktop